Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

À Ń Wàásù A sì Ń Kọ́ni Kárí Ayé

À Ń Wàásù A sì Ń Kọ́ni Kárí Ayé

KÁRÍ AYÉ

  • ILẸ̀ 240

  • IYE AKÉDE 8,220,105

  • ÀRÒPỌ̀ WÁKÀTÍ TÁ A FI WÀÁSÙ 1,933,473,727

  • IYE ÌKẸ́KỌ̀Ọ́ BÍBÉLÌ 9,708,968

NÍ APÁ YÌÍ

Áfíríkà

Àwọn ọ̀nà tó mọ́gbọ́n dání wo làwọn Ẹlẹ́rìí ń lò láti wàásù ìhìn rere?

Àwọn Ilẹ̀ Amẹ́ríkà

Kí nìdí tí ọmọbìnrin kan fi ń lo iná àbẹ́là láti kẹ́kọ̀ọ́ nínú igbó? Kí nìdí tí baálẹ̀ kan tí kò gba gbẹ̀rẹ́ fi ń retí àtirí àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà? Kí ló fà á tí ẹnì kan tó ti máa ń ṣenúnibíni sí wa fi bú sẹ́kún?

Éṣíà àti Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn Ayé

Kò sóhun náà tó lè di àwọn ajíhìnrere Ìjọba Ọlọ́run, yálà ààbọ̀ ara ni o tàbí wọ́n fàṣẹ ọba mú wọn.

Yúróòpù

Ọkùnrin kan tó jẹ́ ẹ̀yà Roma, ẹlẹ́wọ̀n kan àti obìnrin kan tó fẹ́ pa ara rẹ̀ láyọ̀ gan-an nígbà táwọn Ẹlẹ́rìí kọ́ wọn lẹ́kọ̀ọ́ òtítọ́.

Àgbègbè Oceania

À ń lo àwọn tábìlì àti kẹ̀kẹ́ tá a fi ń pàtẹ àwọn ìwé wa, Ìkànnì jw.org àtàwọn fídíò ètò Ọlọ́run láti kọ́ ọ̀pọ̀ rẹpẹtẹ èèyàn lẹ́kọ̀ọ́ òtítọ́!