Àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà Kárí Ayé

Myanmar

  • Tha Bawt Ngu, Myanmar—Wọ́n ń fún ẹnì kan ní ìwé tá a fi ń kẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì

Ìsọfúnni Ṣókí—Myanmar

  • 56,145,000—Iye àwọn èèyàn
  • 5,171—Iye àwọn òjíṣẹ́ tó ń kọ́ni lẹ́kọ̀ọ́ Bíbélì
  • 96—Iye àwọn ìjọ
  • 10,962—Iye èèyàn tí Ẹlẹ́rìí Jèhófà kan máa wàásù fún

ILÉ ÌṢỌ́—Ẹ̀DÀ TÓ WÀ FÚN ÌKẸ́KỌ̀Ọ́

Wọ́n Yọ̀ǹda Ara Wọn Tinútinú​—Ní Myanmar

Kí ló mú kí ọ̀pọ̀ àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà fi ìlú wọn sílẹ̀ kí wọ́n lè ṣe nínú iṣẹ́ ìkórè tó ń lọ ní Myanmar?

ÀWỌN ÌPÀDÉ PÀTÀKÌ

Ó Ń Ṣe Wá Bíi Kípàdé Náà Má Parí

Wo ojúlówó ìfẹ́ àti ìṣọ̀kan tó wà láàárín àwọn tó wá látinú oríṣiríṣi ẹ̀yà, èdè, àtorílẹ̀-èdè ní àkànṣe Àpéjọ Àgbègbè tá a ṣe nílùú Yangon, Myanmar.